Barka da zuwa ga yanar gizo!
banner

Mashin Laser Welding Machine

Short Bayani:

Kayan walda mai amfani da hannu yana ɗaukar sabon ƙarni na fiber laser kuma an sanye shi da shugaban walda mai haske. Yana da fa'idodi dayawa kamar aiki mai sauƙi, layin waldi mai kyau, saurin walda da sauri kuma babu kayan masarufi. Welding aikace-aikace a cikin karfe kayan kamar bakin bakin karfe faranti, carbon karfe faranti, kuma galvanized zanen gado za su iya daidai maye gurbin gargajiya argon baka waldi da lantarki waldi. Za'a iya amfani da injin walda mai amfani da hannu a cikin kabad na kicin, lifan hawa na bene, kantoci, murhu, kofa da bakin karfe da kuma tagogin taga, kwalaye masu rarraba, gida da bakin karfe da sauran masana'antu.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Bayani:

Hannu walda waldi inji

Mai sassauƙa kuma mai sauƙi, Weld at Will

Kayan walda mai amfani da hannu yana ɗaukar sabon ƙarni na fiber laser kuma an sanye shi da shugaban walda mai haske.Yana da fa'idodi da yawa kamar aiki mai sauƙi, layin kyakkyawan walda, saurin walda da sauri kuma babu kayan masarufi. Welding aikace-aikace a cikin karfe kayan kamar bakin bakin karfe faranti, carbon karfe faranti, kuma galvanized zanen gado za su iya daidai maye gurbin gargajiya argon baka waldi da lantarki waldi. Za'a iya amfani da injin walda mai amfani da hannu a cikin kabad na kicin, lifan hawa na bene, kantoci, murhu, kofa da bakin karfe da kuma tagogin taga, kwalaye masu rarraba, gida da bakin karfe da sauran masana'antu.

15

Mai sassauƙa kuma mai sauƙi, Weld at Will

 

Wobble hannu mai ɗauke da hannu mai haske, mai sauƙi da sassauƙa, na iya raɗa kowane ɓangaren kayan aikin. Welder ba zai ji gajiya ba bayan dogon aiki.

High mita lilo waldi kai

 

Matsakaicin nauyi, hanyar ƙirar injiniyan jiki, riko mai kyau; Handaya hannun mai sauƙin sarrafawa, mai sauƙin aiki.

Tare da ƙararrawa na tsaro da yawa, makullin haske na atomatik bayan sassan motsi, babban tsaro.

Kyakkyawan walda, saurin sauri, babu kayan masarufi, babu alamar walda, babu canza launi, babu buƙatar goge daga baya.

Za'a iya daidaitawa tare da nau'ikan bututun Angle don biyan buƙatun walda na samfuran daban.

14
16

Karamin Kuma Easy Don Matsar

 

Handleaƙarin turawa a sama da masu jefa kuliyoyin duniya (mai kullewa) a ƙasa.

SIFFOFI

Misali GH-SC-500W / 750W / 1000W / 1500W
Lasar zango 1.06um
Zurfin walda Laser 0.1-5mm
Nisa Pulse 0.1-10ms
Hanyar aiki Cigaba
Bukatun wutar lantarki 220V / 50Hz-380V / 50Hz

Waldi samfurin

samples

Fasali :

 

Karami karami, mai sassauci kuma mai dacewa

Haɗa laser, tankin ruwa, da sassan sarrafawa tare, ƙarami, ƙananan buƙatu don wurin aiki. Castaukan masu motsi suna sa sauƙin wurin aiki ya zama sauƙi a duk lokacin da ya cancanta. Gun waldi na hannu an sanye shi da firam na gani na 5m, 8m ko 10m, wanda ya karye ta iyakan aikin aiki, yana kara yawan walda da mu'amala da walda daban-daban. Zai iya walda kowane ɓangaren kayan aiki da kusurwar da kuke so.

Ing walda mai inganci, walda mai ƙarfi

Laser na ci gaba, sauyawar walda mai santsi, walda mai ƙarfi, babu sikelin kifi; Ananan tasirin walda, ƙaramin launin rawaya da yanki a bangarorin biyu na welds, ƙaramin aikin nakasa; M waldi surface, babu bukatar kara goge, ceton aiki da lokaci halin kaka.

Useananan amfani da tsaran tsada

Hanya mai canza photoelectric na ci gaba da laser yakai sama da 30%, wanda ya ninka sau 10 na dindindin YAG laser (3%), kuma karfin sa yana is 0.5%; Babu ruwan tabarau na gani a cikin rami mai ƙarfi, kuma tushen famfo na iya wuce sama da awanni 100,000, asali ba mai gyarawa; Babu buƙatar ƙara waya walda yayin walda, kuma babu ƙarin tsadar kayan masarufi.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana